KhoTai.mCatBui.Net
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hãy nói không với UC Browser

Go down

Hãy nói không với UC Browser  Empty Hãy nói không với UC Browser

Bài gửi by Admin Thu Oct 06, 2016 12:28 pm

Thứ nhất: hàng trăm wapmaster và hàng ngàn webmaster đang đặt link tải UCWEB để hi vọng một ngày UCWEB nhòm ngó đến site mình và đăng site mình để tăng doanh thu. mình tự hỏi tại sao những site lớn nhất thế giới như google, facebook, Waptrick, mobofree, và hàng trăm site khác... một nơi quảng cáo lý tưởng và ngon ăn lại không được UCWEB ngó đến? tại sao UCWEB gửi mail đến cho những wapsite của Việt Nam - mình xin nói thẳng là quá "dởm" so với những trang mạng xã hội lớn như vậy. Những site của các bạn có thật sự đáng giá như vậy để mà tranh chỗ quảng cáo của những trang lớn?
Trả lời: vì các bạn quá khờ, chúng lợi dụng các bạn làm một cỗ máy quảng cáo. vị trí quảng cáo trên ucweb chỉ có 1 đến vài trang. nhưng wap thì chỉ có 1. vậy hàng ngàn người ở Việt Nam đang dẫn link tải quảng cáo cho nó thử hỏi các bạn sẽ đợi đến bao giờ để được chúng xếp wap các bạn vào đó? hay cứ ngu ngơ quảng cáo cho bọn cướp nước rồi hi vọng. Lợi nhuận là cái tốt nhưng như vậy là tiếp tay cho chúng quảng cáo sản phẩm và các bạn làm thuê không công.
Thứ 2: Mình không hài lòng về thái độ hân hoan của một số bạn khi ucweb gửi mail thông báo sẽ đến Hà Nội. Các bạn thích lắm khi được gặp rồi thảo luận với những thằng tàu khựa đó à. Mình nói thật các bạn đừng giận. tuổi của mình hơn nhiều bạn wapmaster ở đây, suy nghĩ của mình và công việc của mình thường thường va chạm với những động thái của bọn khựa. Bọn nó quá thâm hiểm và Việt Nam lúc nào cũng là kẻ thù chứ không có chuyện hợp tác đâu. Mình biết đến ucweb từ khi nó mới ra đời và cũng đã thấy một số wap việt nam được quảng cáo trên đó từ rất lâu rồi nhưng site bạn nào đc lên cũng chỉ đc 1 tuần rồi thôi. hoặc update là hết. Dù sao chúng cũng chỉ là một công ty kinh doanh. Chúng cần lợi nhuận. Thật thoải mái khi lợi dụng đc sự ngờ nghệch của giới trẻ Việt Nam quảng cáo không mất tiền cho bọn chúng. Quảng cáo -> khách nhiều - > đăng lên 1 site wap của Việt Nam - > có doanh thu - > các site khác lao vào quảng cáo. một vòng luẩn quẩn mà lợi ích nhiều nhất chính là bọn Cướp nước đấy các bạn trẻ. Nếu yêu nước hãy tháo các link quảng cáo xuống đi. Đừng bao giờ vì tiền mà thành con tốt của bọn Trung Quốc. Mình khuyên các bạn về cái vụ ucweb này. và các vụ sau này do tàu khựa bày ra nữa. Đừng có ngu ngơ thế....

Admin
Admin

https://gameandroidbaru.forumvi.net